2019 Íslandsmót U16-A Div III
Akureyri, Reykjavík, ICELAND
08.09.2018 - 04.05.2019
 
 
 
 
 
Games & Results
 
Date Location
Venue
Phase Group No. Game Result Status
 08.09.2018 Sat
  19:00
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    5 SR   -   SA-JÖ   2 - 5    
 ( 1 - 1 ,  0 - 2 ,  1 - 2 ) 
  open   open
Game Completed
 11.09.2018 Tue
  19:45
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    4 BJO   -   SR   1 - 10    
 ( 0 - 1 ,  1 - 3 ,  0 - 6 ) 
  open   open
Game Completed
 25.09.2018 Tue
  19:45
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    1 SR   -   BJO   7 - 0    
 ( 1 - 0 ,  4 - 0 ,  2 - 0 ) 
  open   open
Game Completed
 21.10.2018 Sun
  18:00
 Akureyri
 Skautahöllin á Akureyri
 Round Robin    2 SA-JÖ   -   SR      
Scheduled
Tími ekki staðfestur
 26.10.2018 Fri
  19:45
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    7 SR   -   BJO      
Scheduled
 20.11.2018 Tue
  19:45
 Reykjavík
 Skautasvellið Egilshöll
 Round Robin    10 BJO   -   SR      
Scheduled
 01.12.2018 Sat
  16:30
 Akureyri
 Skautahöllin á Akureyri
 Round Robin    6 SA-JÖ   -   BJO      
Scheduled
 02.12.2018 Sun
  08:00
 Akureyri
 Skautahöllin á Akureyri
 Round Robin    12 SA-JÖ   -   BJO      
Scheduled
 26.01.2019 Sat
  19:00
 Reykjavík
 Skautasvellið Egilshöll
 Round Robin    3 BJO   -   SA-JÖ      
Scheduled
 27.01.2019 Sun
  18:00
 Reykjavík
 Skautasvellið Egilshöll
 Round Robin    9 BJO   -   SA-JÖ      
Scheduled
 08.02.2019 Fri
  19:45
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    13 SR   -   BJO      
Scheduled
 16.02.2019 Sat
  18:50
 Reykjavík
 Skautasvellið Egilshöll
 Round Robin    15 BJO   -   SA-JÖ      
Scheduled
 02.03.2019 Sat
  16:30
 Akureyri
 Skautahöllin á Akureyri
 Round Robin    8 SA-JÖ   -   SR      
Scheduled
 03.03.2019 Sun
  08:00
 Akureyri
 Skautahöllin á Akureyri
 Round Robin    14 SA-JÖ   -   SR      
Scheduled
 16.03.2019 Sat
  17:45
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    11 SR   -   BJO      
Scheduled
 17.03.2019 Sun
  08:00
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    17 SR   -   SA-JÖ      
Scheduled
 09.04.2019 Tue
  19:45
 Reykjavík
 Skautahöllin i Laugardal
 Round Robin    16 BJO   -   SR      
Scheduled
 04.05.2019 Sat
  16:30
 Reykjavík
 Skautasvellið Egilshöll
 Round Robin    18 SA-JÖ   -   BJO      
Scheduled


 
Team Legend

BJO = Bjorninn , SA-JÖ = SA-Jötnar , SR = SR


© Copyright IHI